APOLLO ya nuna mai ɗagawa da mai ɗaukar hoto a ProPak

APOLLO ya nuna mai ɗagawa da mai ɗaukar hoto a ProPak

Views: 30 views

APOLLO ya kawo sabon ƙwarewar nuni ga baƙi kuma yana jan hankalin mutane da yawa don kallo.Babban injiniya a wurin ya yi bayani dalla-dalla da amsa tambayoyi ga masu ziyara da tattauna hanyoyin da aka keɓance.

Baƙi da yawa sun nuna sha'awarsu akan Rotative Lifter, Roller Lifter, Mai Sauƙi Mai Canjawa da Rarraba fakitin da aka ƙi, waɗanda suka ɗauki bidiyo da hotuna, kuma suna tuntuɓar cikakkun bayanai na sigogi.

3
4

APOLLO ya ƙara tsarin aunawa / karantawa zuwa mai ɗaukar bel na telescopic, wanda ke ba masu amfani da ƙarin bayanan dijital kuma suna fahimtar ɗaukar hankali na masu amfani.Yawancin masu amfani suna da sha'awar APOLLO isar da iskar telescopic ta atomatik da mai ɗaukar kaya ta hannu.

5

Ƙungiyar APOLLO a nunin:

2021081730508415

Lokacin aikawa: Juni-25-2021