Maganin sarrafa kaya ta atomatik ko na'ura mai ɗaukar nauyi na iya magance ingantaccen lodi da sauke kaya. APOLLO Mobile Telescopic Belt Conveyor ana amfani dashi sosai don magance ingantaccen kaya da saukar da kaya, rage farashin aiki, adana lokaci, dacewa da kaya iri-iri.
Apollo m telescopic bel conveyor zabi ne mai matukar dogara a kan aiwatar da aikin ceto lodi da sauke kaya.
Isar da telescopic mai motsi yana da fa'idodi masu zuwa:
1. Ya dace da lodi ko sauke kaya daban-daban a yanayi daban-daban.
2. Ya dace da nau'ikan manyan motoci masu tsayi, daga mita 6 zuwa mita 14.
3. Ƙarfin jigilar kayan aiki mai ƙarfi har zuwa fiye da guda 3000 don fakitin dabaru na al'ada.
4. Ana iya daidaita shi tare da injin atomatik ko na'urori masu auna firikwensin don rigakafin faɗuwa.
5. Ana iya amfani da na'ura mai ɗaukar hoto ta hannu don ɗaukar ƙofofin da yawa.
6. Mutum ɗaya zai iya motsawa cikin sauƙi, mai dacewa da sauƙi a cikin motsi.
Maɓallin na'urorin haɗi na Apollo telescopic conveyor sune shahararrun samfuran, don haka za'a iya tabbatar da aikin tare da ingantaccen ingantaccen inganci, kuma mai sauƙin aiki ga masu amfani a ainihin amfanin su.
APOLLO mai ɗaukar bel ɗin telescopic ta hannu an fitar da shi zuwa ƙasashe sama da 30 a duniya. APOLLO kuma yana ba da mahimmanci ga sabis na tallace-tallace bayan-tallace-tallace, don haka a cikin aiwatar da ƙirar samfurin, dukan ƙungiyar fasaha za su yi la'akari da dacewa da kayan aiki na kayan aiki da dacewa ko aiki mai sauƙi ga masu amfani. Kullum masu amfani za su iya sarrafa injin kai tsaye, idan akwai matsala mai wahala, APOLLO na iya taimakawa warwarewa ta hanyar jagora mai nisa, duk tsarin yana da dacewa sosai kuma babu damuwa.
Lokacin aikawa: Afrilu-20-2023